samfur_img

RBmax5.1

An haɓaka shi tare da ƙwayoyin lithium ferro-phosphate (LFP) na cobalt kyauta, BMS da aka saka (tsarin sarrafa baturi) don samar da matuƙar aminci, babban aminci, da tsawon rayuwar sabis.

Bayanin Samfura

Ƙayyadaddun samfur

Zazzagewar PDF

budurwa
budurwa

Sumul.KaraminMadalla

Modular Design
Mai sauƙin faɗaɗawa ta hanyar tara kayayyaki

  • 5.1

    kWh

    farawa
    iya aiki (1 module)

  • 40.8

    kWh

    Matsakaicin Iya

budurwa
budurwa

Safe LiFePO4 Chemistry

Siffofin lantarki masu ƙima
Babu buƙatar shan wahala daga lamuran aminci
budurwa

MAGANIN ESS

Rage dogaro akan wutar lantarki
Ajiye ƙari akan lissafin makamashi
budurwa budurwa
budurwa

Ginin BMS

Sa ido mai hankali & sarrafa matsayin baturi

Cikakken kariya

kamar:
  • Fiye da yankewar zafin jiki
  • Sama da katsewar wutar lantarki
  • Kariyar gajeriyar kewayawa
  • Fiye da caji / yanke fitarwa
  • Sama da yankewa na yanzu
budurwa

Yi Amfani da Makamar Solar Kyauta & Tsabtace
Kamar Yadda Zai yiwu

budurwa
  • Safiya

    Ƙananan tsarar rana, babban buƙata.

  • Tsakar rana

    Matsakaicin samar da hasken rana, ƙarancin buƙata.

  • Maraice

    Karamin samar da hasken rana, buƙatu mafi girma.

Bayanan Lantarki

  • Makamashi Na Zamani (kWh)

    5.1 kWh
  • Makamashi Mai Amfani (kWh) [1]

    4,74 kW
  • Nau'in Tantanin halitta

    LFP (LiFePO4)
  • Nau'in Wutar Lantarki (V)

    51.2
  • Wutar Lantarki Mai Aiki (V)

    44.8 ~ 56.8
  • Max.Ci gaba da Cajin Yanzu (A)

    50
  • Max.Ci gaba da Fitar Yanzu (A)

    100

Gabaɗaya Bayanai

  • Nauyi (Kg)

    50
  • Girma (W * D * H) (mm)

    650 * 240 * 475
  • Yanayin Aiki (℃)

    0 ℃ ~ 55 ℃ (Caji);-20 ℃ ~ 55 ℃ (fitarwa)
  • Ma'ajiyar Zazzabi (℃)

    -20 ℃ ~ 55 ℃
  • Danshi na Dangi

    0 ℃ ~ 95 ℃
  • Max.Tsayin (m)

    4000 (> 2000m derating)
  • Digiri na Kariya

    IP65
  • Wurin Shigarwa

    Ƙarƙashin ƙasa;An saka bango
  • Sadarwa

    CAN, RS485

Takaddun shaida

  • Tsaro

    IEC 62619, UL 1973
  • EMC

    CE
  • Sufuri

    Majalisar Dinkin Duniya 38.3

Garanti (Shekaru) [4]

  • Garanti (Shekaru)

    5/10 (Na zaɓi)
[1]

Hanyar gwaji: A ƙarƙashin yanayin STC, fitarwa zuwa 2.5 V tare da ci gaba na 0.5 c, hutawa minti 30;cajin zuwa 3.65 V tare da madaidaicin halin yanzu na 0.5 c, hutawa minti 5, sannan cajin zuwa 3.65 V tare da madaidaicin halin yanzu na 0.05 c kuma ku huta minti 30.Fitarwa tare da m halin yanzu na 0.5 c har ƙarfin lantarki ne 2.5 V.

[2]

Sigar babban aiki na zaɓi, yana goyan bayan matsakaicin ci gaba na halin yanzu na yanayin aikace-aikacen 200A

[3]

Hanyar gwaji: A ƙarƙashin yanayin STC, gudanar da zagayowar 1 kowace rana.

  • Sunan Fayil
  • Nau'in Fayil
  • Harshe
  • pdf_ico

    ROYPOW SUN S Series

  • Inverter + RBmax5.1L Leaflet
  • EN
  • kasa_ico
  • sns-11
  • sn-21
  • sn-31
  • sn-41
  • sn-51

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samu sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

mummunan