> Babban inganci yana nufin ƙarin iko
> Yana dadewa tare da ƙarancin lokacin hutu
> Ƙananan farashi a duk rayuwar sabis
> Baturi na iya zama a kan jirgi don yin caji da sauri
> Babu kulawa, shayarwa, ko musanya wani
0
Kulawa5yr
Garantihar zuwa10yr
Rayuwar baturi-4-131F
Yanayin aiki3,500+
Rayuwar zagayowar> Ƙarin ƙarfin kuzari, mafi kwanciyar hankali da ƙanƙanta
> Kwayoyin rufaffiyar raka'a ne kuma ba sa buƙatar zubar ruwa
> Haɓakawa cikin dacewa da sauƙin sauyawa da amfani
> Garanti na shekaru 5 yana kawo muku kwanciyar hankali
> Shekaru 10 suna tsara rayuwa, fiye da sau 3 fiye da rayuwar batirin gubar-acid.
> Fiye da sau 3500 na zagayowar rayuwa.
> Garanti na shekaru 5 don kawo muku kwanciyar hankali.
> Ajiye farashi akan aiki da kulawa.
> Babu buƙatar jure zubewar acid, lalata, sulfation ko gurɓatawa.
> Ajiye raguwar lokaci da haɓaka yawan aiki.
> Babu cikar ruwa mai tsafta akai-akai.
> Yana ba da daidaitaccen ƙarfin aiki mai ƙarfi da ƙarfin baturi a cikin cikakken cajin.
> Yana riƙe mafi girma yawan aiki, har zuwa ƙarshen motsi.
> Kwangilar fitar da lebur da babban ƙarfin wutar lantarki yana nufin maƙallan cokali mai yatsu suna gudu da sauri akan kowane caji, ba tare da yin kasala ba.
> Baturin lithium-ion ɗaya na iya kunna cokali mai yatsu guda ɗaya don duk sauyi da yawa.
> Haɓaka aikin aikinku.
> Yana ba da damar manyan jiragen ruwa masu aiki 24/7.
> Sa ido da sadarwa na lokaci-lokaci ta hanyar CAN.
> Daidaita tantanin halitta na kowane lokaci da sarrafa baturi.
> Bincike mai nisa da haɓaka software.
> Yana tabbatar da baturi don samar da mafi girman aiki.
> Nuna duk mahimman ayyukan baturi a ainihin-lokaci.
> Nuna mahimman bayanai game da baturi, kamar matakin caji, zafin jiki da yawan kuzari.
> Nuna ragowar lokacin caji da ƙararrawar kuskure.
> Babu haɗarin lalacewar baturi yayin musayar.
> Babu batutuwan aminci, babu kayan musanya da ake buƙata.
> Ajiye ƙarin farashi da inganta aminci.
> Batura LiFePO4 suna da yanayin zafi sosai da kwanciyar hankali.
> Kariyar ginannun da yawa, gami da fiye da caji, sama da fitarwa, sama da dumama da gajeriyar kariyar kewaye.
> Rukunin da aka rufe baya fitar da hayaki.
> Gargaɗi na nesa na atomatik lokacin da al'amura suka taso.
Baturanmu suna da fa'idodi masu yawa don aikace-aikacen forklift daban-daban da samfuran ƙira.Aikace-aikace kamar Logistics, Manufacturing, Daily kaya da dai sauransu Za a iya amfani da gaba ɗaya a cikin wadannan shahararrun forklift brands: Hyundai, Yale, Hyster, Crown, TCM, Linde, Doosan...
Hyundai
Yale
Hyster
TCM
Linde
Kambi
Doosan
Baturanmu suna da fa'idodi masu yawa don aikace-aikacen forklift daban-daban da samfuran ƙira.Aikace-aikace kamar Logistics, Manufacturing, Daily kaya da dai sauransu Za a iya amfani da gaba ɗaya a cikin wadannan shahararrun forklift brands: Hyundai, Yale, Hyster, Crown, TCM, Linde, Doosan...
Hyundai
Yale
Hyster
TCM
Linde
Kambi
Doosan
Ta hanyar ƙarfafa canjin masana'antu zuwa madadin lithium-ion, muna ci gaba da ƙudurinmu don samun ci gaba a cikin baturin lithium don samar muku ƙarin gasa da haɗin kai.
Mun haɓaka tsarin sabis ɗin jigilar kayayyaki na haɗin gwiwa akai-akai, kuma muna iya samar da jigilar kaya mai yawa don isar da lokaci.
Idan samfuran da ake da su ba su dace da buƙatunku ba, muna ba da sabis na tela zuwa nau'ikan keken golf daban-daban.
Mun yi reshe a cikin Amurka, Burtaniya, Afirka ta Kudu, Amurka ta Kudu, Japan da sauransu, kuma mun yi ƙoƙari don bayyana gaba ɗaya a cikin shimfidar duniya.Saboda haka, RoyPow yana iya ba da ƙarin ingantaccen aiki da tunani bayan-tallace-tallace sabis.
Tuntube Mu
Da fatan za a cika fom ɗin tallace-tallacenmu zai tuntube ku da wuri-wuri